ชุมชนคนสุพรรณ - กระดานสนทนาพี่น้อง ชุมชนคนสุพรรณบุรี รักสุพรรณ สร้างสุพรรณ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แก้วมังกร คุณอุทัย ชื่อดังในด่านช้าง

Go down

แก้วมังกร คุณอุทัย ชื่อดังในด่านช้าง Empty แก้วมังกร คุณอุทัย ชื่อดังในด่านช้าง

ตั้งหัวข้อ  treefood Sat Mar 12, 2011 9:46 pm

ใครมาด่านช้าง ช่วงหน้าแก้วมังกรออกล่ะก้อ ขอบอกว่าให้โทรสั่งแก้วมังกรที่สวนคุณอุทัย
อร่อยมาก หวาน เปลือกบาง ปลูกแบบสวนธรรมชาติจริงๆ ครับ
ราคาก้อถูกกว่าตลาดมากๆๆๆ เรียกว่า เหมือนได้เปล่าเลยล่ะครับ

เห็นช่วงหลังๆ มีขาย กิ่งพันธุ์ด้วยนะครับ ก้อต้องสั่งล่วงหน้าเช่นกัน

treefood@hotmail.com สอบถามทางไปได้ครับ ไปง่ายๆ ซอยข้างโรงพยาบาลด่านช้าง เองครับ

treefood
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

แก้วมังกร คุณอุทัย ชื่อดังในด่านช้าง Empty เคยไปติดต่อลุงอุทัย กางแค้มป์ ที่เขื่อนกระเสียว

ตั้งหัวข้อ  ???????? Sat Mar 12, 2011 9:49 pm

ติดต่อสวนคุณอุทัย แ้ก้วมังกรแล้ว
สามารถติดต่อขอแก กางเต้นท์ที่สันเขื่อนกระเสียวได้นะครับ
แกมีบ้านพัก และพื้นที่กว้างมากๆ เหมาะทำกิจกรรม กางเต้นท์ รับน้อง
กิจกรรมต่างๆ ได้เลย

ราคาถูกครับ กันเองมากๆๆๆๆๆ

สอบถามรายละเอียดผมได้นะ rachapolc@hotmail.com

????????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน