ชุมชนคนสุพรรณ - กระดานสนทนาพี่น้อง ชุมชนคนสุพรรณบุรี รักสุพรรณ สร้างสุพรรณ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอแรงชาวเลือดสุพรรณด่วนครับ !!

Go down

ขอแรงชาวเลือดสุพรรณด่วนครับ !! Empty ขอแรงชาวเลือดสุพรรณด่วนครับ !!

ตั้งหัวข้อ  ???????? Fri Apr 23, 2010 8:52 am

ขอแรงชาวสุพรรณช่วยให้น้องกัน นภัทร อินทร์ใจเอื้อ ลูกหลานของท่านคนนี้ให้ได้ไปต่อและเป็นเดอะสตาร์ด้วยครับ ผมไม่ใช่คนสุพรรณแต่อยากเห็นเด็กเก่งเด็กดีอย่างนี้ประสบความสำเร็จ ช่วยกันโหวตด่วนเลยนะครับ เยอะๆ ยิ่งดี น้องเขาเหมาะสมที่จะได้รางวัลชีวิตจากความรักและความสามารถในการร้องเพลงของเขา ให้สมกับที่สุพรรณเป็นดินแดนของนักเพลงของเมืองไทยนะครับ
กด *3 โทรออก 4242899
ประทับใจเพลงหัวใจเพรียกหา ที่น้องกันร้องจริง ๆ ครับ

โหวตให้เป็นกระทู้แนะนำแล้วครับ

จากคุณ : Sirtraderlot

เขียนเมื่อ : 28 มี.ค. 53 11:14:52

ถูกใจ : nuncharee, cpnpt

????????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอแรงชาวเลือดสุพรรณด่วนครับ !! Empty Re: ขอแรงชาวเลือดสุพรรณด่วนครับ !!

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri May 14, 2010 12:05 pm

หนุ่มสุพรรณชนะใจคนดู 'กัน' คว้าแชมป์ The Star 6 "กัน" ณภัทร อินทร์ใจเอื้อ หรือ "กัน เดอะสตาร์"เป็นหนุ่มชาวจังหวัดสุพรรณบุรีโดยกำเนิด เกิดวันที่ 23 ตุลาคม 2533 อายุ 20 ปี ปัจจุบันกำลังศึกษาระดับปริญญาตรีอยู่ที่คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ปีที่ 1 ซึ่งหนุ่มกันขอบคุณแฟนๆ ทั่วประเทศบนเวทีด้วยว่า "ขอบคุณที่ยังมี 'กัน' และ 'กัน'"

Admin
Admin

http://suphanburi.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน